Yadda za a rage farashin isar da miloli na ƙarshe

Yadda za a rage farashin isar da nisan mil na ƙarshe, Mai tsara hanyar Zeo Route
Lokacin Karatu: 5 mintuna

Don gudanar da ingantaccen kasuwanci, yakamata ku yi ƙoƙarin rage farashin ku koyaushe. Rage ƙimar ku don duk wani aiki, ƙimar da za ku iya samarwa ga abokin cinikin ku dangane da lokaci da inganci. Wannan ra'ayi yana da mahimmanci ga kasuwancin bayarwa.

Rage farashin isar da mil na ƙarshe yana da matuƙar mahimmanci. Hakanan zai iya tabbatar da kyakkyawan ƙwarewar isarwa ga duk waɗanda ke da hannu a cikin tsarin, kamar ku, mai kasuwanci, manajan jirgin ku, direbobin isar da ku, da abokan cinikin ku.

Tawagar a Zeo Route Planner tana da ingantaccen adadin ƙwarewa tare da sabis na isar da nisan mil na ƙarshe. Muna aiki tare da ɗaruruwan masu kasuwancin isarwa, masu sarrafa jiragen ruwa, SMEs, da kowane direba. Mun yi hira da duk abokan cinikinmu don samun fahimtar mafi kyawun ayyukansu. Mun tsara wasu abubuwa waɗanda zasu taimaka wajen rage waɗannan farashin:

  1. Shiri mai kyau
  2. Ingantattun tsare-tsare da taswira
  3. Ikon zabar motoci yadda ya kamata
  4. Horar da direbobi don zama masu inganci
  5. Tsarukan hannu ta atomatik
  6. Zuba jari a cikin sadarwa

Bari mu nutse cikin kowane ɗayan waɗannan dalla-dalla.

Rage farashin bayarwa ta hanyar ingantaccen tsari

Rage farashin isar da nisan mil na ƙarshe yana farawa da ingantaccen tsari. Kowace daƙiƙa da kuka adana na iya yin tasiri mai yawa akan lokaci, yana haifar da ƙarancin farashi. Misali, zaku iya tsara sanya samfuran a cikin rumbun ajiya don ƙarfafa ingantaccen aiki.

Yadda za a rage farashin isar da nisan mil na ƙarshe, Mai tsara hanyar Zeo Route
Kyakkyawan Tsari tare da Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo

Misali ɗaya shine saita fakiti don haka a shirye suke don karɓe su kuma a cushe su cikin motocin isar da direbobin ku. Ana samun raguwar rikicewa da rikice-rikice yayin wannan matakin na tsari; samfurori masu sauri suna fita daga kofa. Kuma idan ana batun rage farashin isarwa, saurin yana da mahimmanci.

Amfani da shirin hanya don rage farashin bayarwa

Tsara ingantattun hanyoyin isarwa suna ɗaya daga cikin mafi kyawun hanyoyin rage farashin bayarwa. Kowa zai yarda cewa tuƙi ƙarin mil na iya kashe ku a cikin mai kuma yana iya jinkirta lokacin bayarwa. Muna ba da shawarar ku yi amfani da hanyar zazzagewa wanda zai iya taimakawa don tabbatar da cewa direbobinku suna ɗaukar hanya mafi inganci mai yuwuwa tsakanin tasha da yawa, adana man kasuwancin ku da lokaci. 

Yadda za a rage farashin isar da nisan mil na ƙarshe, Mai tsara hanyar Zeo Route
Sami mafi kyawun tsarin hanya tare da Tsarin Hanyar Hanyar Zeo

Algorithm na iya yin hadaddun lissafin lissafi wanda ke da wahala ga ɗan adam ƙididdigewa. Misali, algorithms na zirga-zirga na iya yin la'akari da matsalolin aiki daban-daban kamar tagogin lokacin bayarwa, ƙarfin manyan motocin dakon kaya, har ma da saurin direba da kuma dalilin hakan zuwa hanyar hanyar da ke rage lokacin tuƙi da kashe mai.

Zaɓan motocin da suka dace don cimma jigilar kayayyaki mara tsada

Dole ne ku tabbatar da saka hannun jari da ya dace don nemo abin hawan da ya dace don rundunar jiragen ruwa da takamaiman bukatunku. Zai fi kyau idan kun yi wa kanku tambayoyi masu zuwa:

  • Shin manyan motocin da za a kawo ku suna kan iya aiki akai-akai?
  • Direbobin ku suna yin tafiye-tafiye da yawa don gama isar da komai na ranar?
Yadda za a rage farashin isar da nisan mil na ƙarshe, Mai tsara hanyar Zeo Route
Shirya abin hawa mai dacewa don cimma ƙarancin jigilar kayayyaki tare da Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo

Fara amsa waɗannan tambayoyin don gano ko kuna da motocin da suka dace don ƙungiyar ku ko a'a. Kuna iya tunanin cewa samun babbar mota yana da ma'ana mafi mahimmanci saboda yana ba ku daki don sikelin. Amma kuma yana iya zama tsadar ku. Misali, motocin da suka fi girma ga wuraren da suke kaiwa, za su bata lokaci ne wajen gano wuraren ajiye motoci ko kuma su bi wasu hanyoyi daban-daban don kauce wa kunkuntar tituna ko gadoji masu karancin ruwa.

Horar da direbobi don zama masu inganci

A cikin kasuwanci, mun yi imanin cewa ya kamata ku kiyaye ma'aikatan ku da farin ciki saboda ma'aikatan farin ciki suna aiki sosai. Babu shakka haka lamarin yake ga jiragen jigilar jigilar kayayyaki kuma. Inganta yanayin aikin su da tsarin tafiyar da su na iya rage ƙarin farashi.

Yadda za a rage farashin isar da nisan mil na ƙarshe, Mai tsara hanyar Zeo Route
Horar da direbobi don zama masu inganci & rage ƙarin farashi

Kuna iya rage farashin isarwa ta hanyar horar da direbobin ku don zama masu inganci da inganci tare da tukinsu. Ingantattun ayyukan tuƙi kamar rage zaman banza, tuƙi iyakacin gudu, da tsayawa kan jadawalin na iya taimaka wa ƙungiyar ku guje wa ɓata lokaci da ƙoƙari.

Yin la'akari da shirye-shiryen horar da ma'aikata shima muhimmin abu ne da yakamata ayi la'akari dashi yayin tunanin farashin direba. Wasu kasuwancin ma suna tabbatar da samun irin wannan horo a yayin hira da tsarin hawan jirgi.

Tsarukan hannu ta atomatik

Kasancewa da yawa cikin tsarin isar da nisan mil na ƙarshe na iya ba ku ganuwa a cikin levers da za ku iya ja zuwa ƙananan farashi da yuwuwa har ma haɓaka kasuwancin ku a cikin tsari. Yin aiki da kai na iya taimakawa daidaita ayyuka da yawa a cikin masana'antar ku.

Yadda za a rage farashin isar da nisan mil na ƙarshe, Mai tsara hanyar Zeo Route
Yin aiki da tsarin hannu tare da taimakon Zeo Route Planner

Misali, kafa kantin kan layi tare da taimakon dandalin kasuwancin e-commerce zai ba ku kayan aiki don sarrafa biyan kuɗi, kula da kaya, har ma da aika kamfen ɗin imel na atomatik ga abokan cinikin ku. Idan rundunar sojojin ku ta ɗan fi rikitarwa, na'urorin haɗin IoT na iya taimaka muku waƙa da kadarori, saka idanu aikin direba, da haɓaka aikin jiragen ruwa. Kuma lokacin da kuka juyar da shirin hanyar hannun ku zuwa tsari mai sarrafa kansa, zaku iya mai da hankali kan ƙoƙarinku don haɓaka kasuwancin isar da ku.

Yayin yanayin cutar ta COVID-19, ɗaya daga cikin abokan cinikinmu ya haɓaka isar da kayan abinci ga iyalai da ke makale a gida. Sun yi amfani da manhajar Zeo Route Planner app don haɓaka rundunar sojojin sa kai don yin isar da gida sama da 9,000.

Zuba jari a cikin sadarwa

Wani muhimmin al'amari na kasuwanci mai nasara shine samun cikakkun layin sadarwa. Yana taimaka muku zama a shafi ɗaya, guje wa rashin fahimta, kuma bi da bi, zaku iya adana ɗan lokaci da kuɗi kuma. Ta fuskar abokin ciniki, kiyaye ci gaba a bayyane da sadarwa tare da abokan cinikin ku zai taimaka musu su kasance cikin farin ciki da rage kiran wayar da ke tambayar inda kayansu suke.

Yadda za a rage farashin isar da nisan mil na ƙarshe, Mai tsara hanyar Zeo Route
Zuba jari a cikin sadarwa mai wayo tare da Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo

Bari abokan ciniki su san ɗan bayani shine mabuɗin don kyakkyawan ƙwarewar abokin ciniki. Abokan cinikinmu suna amfani da sanarwar abokin ciniki don aika imel ta atomatik zuwa abokan ciniki yana gaya musu lokacin da isar su zai zo.

Daga mahallin direba, zaku iya rage ɗimbin damuwa gaba da gaba ta hanyar tabbatar da cewa kuna da bin diddigin zaɓuɓɓukan isarwa a cikin tsarin sadarwar ku. Tare da wannan, zaku iya kare kasuwancin ku daga matsalolin da suka shafi fakitin marigayi ko batattu.

Kammalawa

Idan ya zo ga magance matsalar mil na ƙarshe, wasu abubuwa ba sa hannunku kawai. Ba mu sarrafa tattalin arziki ko fitulun zirga-zirga; ba za mu iya hasashen hatsarori, matsanancin yanayi, ko annoba ta duniya ba. Amma akwai abubuwa da yawa da za ku iya sarrafawa ko tasiri. Kuna da kyakkyawar dama don rage farashin isarwa ta hanyar sarrafa mil ɗinku na ƙarshe fiye da yadda kuka yi jiya.

Tare da Tsarin Hanyar Hanyar Zeo, kuna samun ingantattun hanyoyin da aka inganta da kuma bin diddigin direbobin ku. Kuna samun zaɓi don shigo da adireshi ta hanyar a faɗakarwa, Hoton OCR, scan bar / QR code, da kuma buga hannu. Ta wannan hanyar, zaku iya sarrafa tsarin ku ta atomatik. Hakanan kuna samun mafi kyawun shedar isarwa tare da Mai tsara hanyar Zeo Route, ta inda zaku iya kiyaye ingantaccen bin diddigin kayan da aka kawo. Wani muhimmin abu da za ku samu tare da Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo shine don sadarwa tare da abokan cinikin ku kuma ku sanar da su game da kunshin su. Idan kuna son rage farashin ku kuma ku sami ƙarin kuɗi a cikin kasuwancin, Zeo Route Planner shine mafita na ƙarshe.

Fara duba ayyukan ku kuma duba ko akwai hanyoyin yin ƴan ingantawa a kowane ɗayan waɗannan rukunan. Kowane ɗan ƙaramin ƙirga.

A Wannan Labari

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Kasance tare da labaran mu

Samo sabbin abubuwan sabunta mu, labaran ƙwararru, jagorori da ƙari a cikin akwatin saƙon saƙo naka!

    Ta hanyar biyan kuɗi, kun yarda da karɓar imel daga Zeo da zuwa namu takardar kebantawa.

    zeo blogs

    Bincika shafin yanar gizon mu don samun labarai masu ma'ana, shawarwarin ƙwararru, da abun ciki masu ban sha'awa waɗanda ke sanar da ku.

    Gudanar da Hanya Tare da Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo 1, Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo

    Cimma Ƙwararrun Ayyuka a cikin Rarraba tare da Ingantaccen Hanya

    Lokacin Karatu: 4 mintuna Kewaya rikitacciyar duniyar rarraba shine ƙalubale mai gudana. Tare da burin kasancewa mai ƙarfi kuma mai jujjuyawa koyaushe, cimma kololuwar aiki

    Mafi kyawun Ayyuka a Gudanar da Jirgin Ruwa: Ƙarfafa Inganci tare da Tsarin Hanya

    Lokacin Karatu: 3 mintuna Ingantacciyar sarrafa jiragen ruwa shine kashin bayan gudanar da ayyukan dabaru masu nasara. A zamanin da isar da saƙon kan lokaci da ƙimar farashi ke da mahimmanci,

    Kewaya Gaba: Abubuwan Juyawa a Inganta Hanyar Jirgin Ruwa

    Lokacin Karatu: 4 mintuna A cikin yanayin da ke ci gaba da haɓakawa na sarrafa jiragen ruwa, haɗe-haɗe da fasahohin zamani ya zama mahimmanci don ci gaba da kasancewa a gaba.

    Tambayoyi na Zeo

    akai-akai
    Tambaye
    tambayoyi

    Sanar da Ƙari

    Yadda ake Ƙirƙirar Hanya?

    Ta yaya zan ƙara tsayawa ta bugawa da bincike? Web

    Bi waɗannan matakan don ƙara tsayawa ta bugawa da bincike:

    • Ka tafi zuwa ga Shafin filin wasa. Za ku sami akwatin nema a saman hagu.
    • Rubuta tasha da kake so kuma zai nuna sakamakon bincike yayin da kake bugawa.
    • Zaɓi ɗayan sakamakon binciken don ƙara tsayawa zuwa jerin wuraren da ba a sanya su ba.

    Ta yaya zan shigo da tasha a cikin girma daga fayil na Excel? Web

    Bi waɗannan matakan don ƙara tasha cikin girma ta amfani da fayil na Excel:

    • Ka tafi zuwa ga Shafin filin wasa.
    • A saman kusurwar dama za ku ga gunkin shigo da kaya. Danna kan gunkin kuma tsarin zai buɗe.
    • Idan kun riga kuna da fayil ɗin Excel, danna maballin "Zazzagewa ta dakatar da fayil ɗin" kuma wata sabuwar taga za ta buɗe.
    • Idan ba ku da fayil ɗin da ke akwai, zaku iya zazzage samfurin fayil kuma shigar da duk bayanan ku daidai, sannan loda shi.
    • A cikin sabuwar taga, loda fayil ɗin ku kuma daidaita kan kanun labarai & tabbatar da taswira.
    • Yi bitar bayanan da aka tabbatar kuma ƙara tsayawa.

    Ta yaya zan shigo da tasha daga hoto? Mobile

    Bi waɗannan matakan don ƙara tasha gaba ɗaya ta hanyar loda hoto:

    • Ka tafi zuwa ga App na Zeo Route Planner kuma buɗe Shafin Kan Ride.
    • Mashigin ƙasa yana da gumaka 3 a hagu. Danna gunkin hoto.
    • Zaɓi hoton daga gallery idan kun riga kuna da ɗaya ko ɗaukar hoto idan ba ku da shi.
    • Daidaita amfanin gona don hoton da aka zaɓa & latsa amfanin gona.
    • Zeo zai gano adiresoshin ta atomatik daga hoton. Latsa an yi sannan a adana & inganta don ƙirƙirar hanya.

    Ta yaya zan ƙara tsayawa ta amfani da Latitude da Longitude? Mobile

    Bi waɗannan matakan don ƙara tsayawa idan kuna da Latitude & Longitude na adireshin:

    • Ka tafi zuwa ga App na Zeo Route Planner kuma buɗe Shafin Kan Ride.
    • Za ku ga a ikon. Danna kan gunkin kuma latsa Sabuwar Hanya.
    • Idan kun riga kuna da fayil ɗin Excel, danna maballin "Zazzagewa ta dakatar da fayil ɗin" kuma wata sabuwar taga za ta buɗe.
    • A ƙasa mashaya bincike, zaɓi zaɓin "by lat long" sannan shigar da latitude da longitude a cikin mashigin bincike.
    • Za ku ga sakamako a cikin binciken, zaɓi ɗaya daga cikinsu.
    • Zaɓi ƙarin zaɓuɓɓuka bisa ga buƙatar ku kuma danna kan "An gama ƙara tsayawa".

    Ta yaya zan ƙara amfani da lambar QR? Mobile

    Bi waɗannan matakan don ƙara dakatar da amfani da lambar QR:

    • Ka tafi zuwa ga App na Zeo Route Planner kuma buɗe Shafin Kan Ride.
    • Za ku ga a ikon. Danna kan gunkin kuma latsa Sabuwar Hanya.
    • Mashigin ƙasa yana da gumaka 3 a hagu. Danna gunkin lambar QR.
    • Zai buɗe na'urar daukar hotan takardu ta lambar QR. Kuna iya bincika lambar QR ta al'ada da kuma lambar FedEx QR kuma za ta gano adireshin ta atomatik.
    • Ƙara tsayawa zuwa hanya tare da kowane ƙarin zaɓuɓɓuka.

    Ta yaya zan share tasha? Mobile

    Bi waɗannan matakan don share tasha:

    • Ka tafi zuwa ga App na Zeo Route Planner kuma buɗe Shafin Kan Ride.
    • Za ku ga a ikon. Danna kan gunkin kuma latsa Sabuwar Hanya.
    • Ƙara wasu tasha ta amfani da kowane ɗayan hanyoyin kuma danna kan ajiyewa & ingantawa.
    • Daga jerin tasha da kuke da su, dogon latsa kowane tasha da kuke son gogewa.
    • Zai buɗe taga yana tambayar ku don zaɓar tasha waɗanda kuke son cirewa. Danna maɓallin Cire kuma zai share tasha daga hanyar ku.