Ta yaya software na sarrafa hanya za ta inganta layin kamfanin ku?

Gudanar da Hanya Tare da Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo 1, Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo
Lokacin Karatu: 6 mintuna

A cikin wannan sakon, za mu dubi yadda ƙananan kasuwancin ku za su inganta aikin su (watau rage farashi da haɓaka kudaden shiga) ta amfani da software na sarrafa hanyoyinmu, Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo, musamman mayar da hankali kan samar da mafi kyawun hanyoyin isar da saƙo, lura da ci gaban direbobi, da amfani da shaidar isarwa.

A cikin shekarun da suka gabata, ƙarin ƙananan kasuwancin sun ƙara isar da gida ga ayyukan da suke bayarwa saboda dalilai daban-daban, ba duka suna da alaƙa da ƙuntatawa na COVID-19 ba. Wasu gidajen cin abinci sun fice daga ayyuka kamar Abokan gidan waya, Uber Eats, da DoorDash saboda manyan kuɗaɗen da suka yanke zurfin layinsu. Har ila yau, kasuwancin da ke wajen masana'antar gidan abinci sun ƙaura daga amfani da sabis na bayarwa na ɓangare na uku. Madadin haka, suna ƙirƙirar ƙungiyoyin isar da saƙon cikin gida tare da taimakon software na tsara hanya. Wannan ya sa kamfanoni su ci gaba da buɗe ƙofofinsu tare da riƙe ma'aikata yayin umarnin zaman-gida na COVID-19.

Bugu da ƙari, ƙungiyar bayarwa a cikin gida tana bawa kamfanoni damar kiyaye matakin sabis na abokin ciniki iri ɗaya waɗanda suka daidaita a wuraren bulo-da-turmi maimakon fitar da shi zuwa direbobin isar da ke wajen ƙungiyarsu waɗanda ƙila ba su da ƙa'idodi iri ɗaya. A ƙarshe, don tinkarar COVID-19, B2B masu fafutuka da kasuwanci na tallace-tallace sun ƙara zaɓi na kai tsaye zuwa mabukaci (D2C) zuwa kantin sayar da su ta kan layi don taimakawa asarar kudaden shiga daga yawancin masu rarraba su, rage oda. Kamar yadda ƙananan kasuwancin ke kewaya duniyar da COVID-19 ta canza, inda abokan ciniki suka fi sha'awar siyayya daga gida, bayar da isar da gida yana iya kasancewa muhimmin ɓangare na gudanar da kasuwanci mai riba.

Idan kuna sarrafa ƙungiyar direbobi ko kai direba ne ɗaya kuma kuna son hanya mai sauƙi, mai tsada don ci gaba da bin diddigin su (yayin yin hanyoyinsu mafi inganci), zazzage kuma gwada Tsarin Hanyar Hanyar Zeo kyauta

Yadda software na sarrafa hanya zai iya taimakawa kasuwancin ku

A kallo na farko, ƙananan ƴan kasuwa na iya tunanin software na sarrafa hanya na iya zama mai ƙima don buƙatun su, kamar wani abu ne da ake buƙata na musamman don sarrafa matakan masana'antu da masu aikawa ba wani abu da zai iya amfanar kasuwancin gida ba.

Amma dangane da tattaunawar da muka yi da ainihin masu kasuwanci, a bayyane yake cewa yin amfani da tsarin tsarin tsarin hanya da tsarin gudanarwar bayarwa ya haɓaka riba ta hanyoyi guda uku:

  1. Ta hanyar inganta hanyoyin isarwa: Yanzu, 'yan kasuwa na iya yin tanadi akan farashin mai da farashin aiki. Ƙari ga haka, za su iya yin ƙarin bayarwa a cikin rana ɗaya.
  2. Ta hanyar sa ido kan hanyoyin da ake ci gaba: Sa ido kan hanya yana adana lokaci ta hanyar sauƙaƙa sabunta abokin ciniki akan sabon ETA na odar su. Ta wannan hanyar, ba dole ba ne ka kira direbobi don samun sabuntawa game da ci gaban su, ceton ku da lokacin direbanku.
  3. Ta hanyar ɗaukar shaidar isarwa: Tabbacin isarwa yana taimakawa daidaita sadarwa tsakanin ku, direban bayarwa, da abokin cinikin ku. Yin amfani da shaidar isarwa, zaku iya samun alamar abokin ciniki don isar da su, ko direbanku na iya ɗaukar hoto inda suka bar kunshin.

Ta yaya ingantattun hanyoyin isarwa zasu taimaka muku don adana lokaci da kuɗi

Ɗaya daga cikin manyan ƙalubalen ƙara isar da gida zuwa kasuwancin ku shine gano yadda ake tsara isar da ku. Yawancin kasuwancin da muke aiki da su a halin yanzu suna ganin haɓakar isar da kayayyaki kai tsaye zuwa ga mabukaci, wanda ke nufin suna isar da sabbin adireshi kowace rana.

Saboda haka, ba za su iya ƙirƙirar hanya ɗaya ba kuma su tsaya da ita. Suna buƙatar hanyar sassauƙan hanyar sarrafa isarwa zuwa kowane adireshin. Wannan yana buƙatar kayan aikin haɓaka hanya.

Ba tare da inganta hanyar ba, za ku ga sabon tsarin isar da ku yana yanke cikin layin ƙasa saboda takamaiman dalilai guda biyu:

  1. A gefen mai tsara hanya: Tsara hanya da kanku yana ɗaukar lokaci, kuma ba za ku taɓa tabbata ba idan hanyar da kuka tsara ita ce, a zahiri, hanya mafi kyau (watau za a iya samun hanyar da ba ku gani ba). Tsawon lokacin da kuka kashe don tsara hanya mai inganci, ƙarancin lokacin da zaku iya kashewa don gudanar da kasuwancin ku.
  2. A gefen aiwatar da bayarwa: Karancin ingantaccen hanyar, mafi tsayin lokacin tuƙi hanya. Idan direbobin ku na sa'o'i ne, to wannan yana nufin kuna biyan direbobin ku akan kowane oda. Ta hanyar ƙirƙirar hanya mafi kyau, zaku iya ƙara bandwidth ɗin direbanku.

Kara karantawa game da fasalulluka da yadda muke taimaka wa direbobi da ƙananan kasuwanci girma nan.

Ta yaya inganta hanyoyin hanyar Zeo Route Planner zai taimaka muku adana sa'o'i

Yana da sauƙi a ga dalilin da ya sa kasuwancin gida cikin sauri gane cewa suna buƙatar wani abu mafi ƙwarewa fiye da Google Maps don daidaita ayyukan isar da su. Shirye-shiryen hanya da kanku yana ɗaukar tsayi da yawa kuma ba shi da inganci don zama tsari mai dorewa.

Wani ɓangare na abin da ke sa tsara hanya ta ɗauki lokaci shine sarrafa duk bayanan da suka dace don umarninka, kamar sunan abokin ciniki, adireshin, da samfuran da aka saya.

Ta yaya software na sarrafa hanya za ta inganta layin kamfanin ku?, Zeo Route Planner
Amfani da inganta hanyar Hanyar Hanyar Hanyar Zeo don adana lokaci da kuɗi

Tare da Tsarin Hanyar Hanyar Zeo, mun saita muku shi, don haka zaku iya zazzage odar abokin cinikin ku daga kantin sayar da kan layi azaman Excel fayil (ko fayil ɗin CSV) sannan loda wancan fayil ɗin kai tsaye zuwa Mai tsara Hanyar Hanya. Hakanan zaka iya amfani Binciken lambar QR, kama hoto don loda adiresoshin.

Amma muna kuma yin shigar da hannu cikin sauri da inganci ta hanyar amfani da fasalin cikakken atomatik wanda Google Maps ke amfani da shi lokacin da kake bugawa a adireshi. Wannan yana sauƙaƙa wa direbobi don ƙara tsayawar isar da saƙo na ƙarshe kai tsaye akan na'urorin hannu. Bugu da kari, manhajar wayar hannu ta Zeo Route Planner tana aiki tare da iOS da Android tsarin aiki.

Amfanin saka idanu akan hanya a software na sarrafa hanya

Software na sarrafa hanya yana yin fiye da inganta hanyoyin ku na yau da kullun. Har ila yau, kasuwancin suna cin gajiyar sa ido kan hanya, da baiwa ƙungiyar HQ damar bin diddigin ci gaban da direba ya samu a kan hanyar.

Lokacin da muka gina fasalin sa ido akan hanyarmu, mun san muna son nuna inda direban ku yake cikin mahallin hanyarsu gabaki ɗaya. Bibiyar GPS ba ta da taimako da kanta lokacin ƙoƙarin gano lokacin da direba zai kammala takamaiman tasha.

Ta yaya software na sarrafa hanya za ta inganta layin kamfanin ku?, Zeo Route Planner
Amfani da saka idanu akan hanya tare da Tsarin Hanyar Hanyar Zeo don haɓaka riba

Misali, ko da kun san tsattsauran titin inda direbanku yake a halin yanzu, ba ku sani ba ko ya kamata ya tsallake tasha ko kuma ya zagaya saboda cunkoso. Amma ta hanyar sanin inda direban yake cikin mahallin hanyar, kun san tasha da suka kammala da kuma inda suka dosa na gaba.

Wannan kayan aiki yana taimakawa don dalilai daban-daban. Idan abokin ciniki ya tuntuɓi kantin sayar da ku kuma ya yi tambaya game da isar da su, ba dole ba ne ku ɗauki bayanansu, ajiye waya, kuma ku kira direban. Madadin haka, zai iya ceton ku da lokacin direbanku ta hanyar duba hanyar da ke kan tebur ɗinku.

Yadda ake amfani da Hujja na Bayarwa don adana kuɗi

App ɗin mu ta hannu yana bawa direbobi damar samun tabbacin isarwa. Abokin ciniki na iya sanya hannu don kunshin da yatsansu akan wayar direba ko, idan kuna mai da hankali kan isar da saƙon da ba a haɗa ba, direban zai iya barin kunshin a wuri mai tsaro kuma ya ɗauki hoto. Ana loda hoton ta atomatik zuwa aikace-aikacen gidan yanar gizo na Zeo Route Planner, daga inda zaku iya sake duba shi a HQ.

Ta yaya software na sarrafa hanya za ta inganta layin kamfanin ku?, Zeo Route Planner
Tabbatar da isarwa tare da Mai Tsare-tsare-Hanyar Zeo-Route

Ta wannan hanyar, idan abokin ciniki ya kira ya ce ba su sami isar da su ba, za ku iya duba hoton kuma ku tura abokin ciniki zuwa inda za su sami kunshin su.

Idan kuna son gudanar da kasuwancin ku kuma kuyi amfani da bayarwa azaman zaɓi don haɓaka kudaden shiga, kuma kada ku zubar da biyan kuɗin ku sannan, zazzage kuma gwada Tsarin Hanyar Hanyar Zeo kyauta.

Kammalawa

Zuwa ƙarshe, muna so mu faɗi cewa aikace-aikacen sarrafa hanya zai iya taimaka muku ƙara riba a cikin kasuwancin ku, kuma tare da taimakon manhajar Zeo Route Planner app, zaku iya samun babban matsayi a cikin kasuwancin ku na mil na ƙarshe. Sakamakon cutar ta COVID-19, mun ga canji kwatsam zuwa samfurin D2C, don haka ya zama daidai da mahimmanci a yi amfani da mai tsara hanya, wanda zai iya taimakawa direbobin ku.

Tare da taimakon Zeo Route Planner, zaku sami fa'ida don loda duk adiresoshin ku ta hanyoyi daban-daban kamar buga hannu, shigo da maƙunsar rubutu, Ana dubawa ta hanyar QR code, kama hoto. Kuna samun zaɓi don bin diddigin direbobin ku ta amfani da app ɗin gidan yanar gizon mu kuma sami fasalin sanarwar mai karɓa ta inda zaku iya sanar da abokan cinikin ku game da fakitin. Tare da mafi kyawun shaidar bayarwa na aji, zaku iya sanar da abokan cinikin ku game da isar da fakiti da kuma lura da abubuwan da aka kammala.

A takaice, kuna samun cikakken kunshin tare da mai tsara hanyar Zeo Route don sarrafa tsarin isar da ku, kuma tare da taimakon abubuwan da app ɗinmu ya samar, tabbas zaku iya haɓaka kudaden shiga.

A Wannan Labari

Leave a Reply

Your email address ba za a buga. Da ake bukata filayen suna alama *

Kasance tare da labaran mu

Samo sabbin abubuwan sabunta mu, labaran ƙwararru, jagorori da ƙari a cikin akwatin saƙon saƙo naka!

    Ta hanyar biyan kuɗi, kun yarda da karɓar imel daga Zeo da zuwa namu takardar kebantawa.

    zeo blogs

    Bincika shafin yanar gizon mu don samun labarai masu ma'ana, shawarwarin ƙwararru, da abun ciki masu ban sha'awa waɗanda ke sanar da ku.

    Gudanar da Hanya Tare da Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo 1, Mai tsara Hanyar Hanyar Zeo

    Cimma Ƙwararrun Ayyuka a cikin Rarraba tare da Ingantaccen Hanya

    Lokacin Karatu: 4 mintuna Kewaya rikitacciyar duniyar rarraba shine ƙalubale mai gudana. Tare da burin kasancewa mai ƙarfi kuma mai jujjuyawa koyaushe, cimma kololuwar aiki

    Mafi kyawun Ayyuka a Gudanar da Jirgin Ruwa: Ƙarfafa Inganci tare da Tsarin Hanya

    Lokacin Karatu: 3 mintuna Ingantacciyar sarrafa jiragen ruwa shine kashin bayan gudanar da ayyukan dabaru masu nasara. A zamanin da isar da saƙon kan lokaci da ƙimar farashi ke da mahimmanci,

    Kewaya Gaba: Abubuwan Juyawa a Inganta Hanyar Jirgin Ruwa

    Lokacin Karatu: 4 mintuna A cikin yanayin da ke ci gaba da haɓakawa na sarrafa jiragen ruwa, haɗe-haɗe da fasahohin zamani ya zama mahimmanci don ci gaba da kasancewa a gaba.

    Tambayoyi na Zeo

    akai-akai
    Tambaye
    tambayoyi

    Sanar da Ƙari

    Yadda ake Ƙirƙirar Hanya?

    Ta yaya zan ƙara tsayawa ta bugawa da bincike? Web

    Bi waɗannan matakan don ƙara tsayawa ta bugawa da bincike:

    • Ka tafi zuwa ga Shafin filin wasa. Za ku sami akwatin nema a saman hagu.
    • Rubuta tasha da kake so kuma zai nuna sakamakon bincike yayin da kake bugawa.
    • Zaɓi ɗayan sakamakon binciken don ƙara tsayawa zuwa jerin wuraren da ba a sanya su ba.

    Ta yaya zan shigo da tasha a cikin girma daga fayil na Excel? Web

    Bi waɗannan matakan don ƙara tasha cikin girma ta amfani da fayil na Excel:

    • Ka tafi zuwa ga Shafin filin wasa.
    • A saman kusurwar dama za ku ga gunkin shigo da kaya. Danna kan gunkin kuma tsarin zai buɗe.
    • Idan kun riga kuna da fayil ɗin Excel, danna maballin "Zazzagewa ta dakatar da fayil ɗin" kuma wata sabuwar taga za ta buɗe.
    • Idan ba ku da fayil ɗin da ke akwai, zaku iya zazzage samfurin fayil kuma shigar da duk bayanan ku daidai, sannan loda shi.
    • A cikin sabuwar taga, loda fayil ɗin ku kuma daidaita kan kanun labarai & tabbatar da taswira.
    • Yi bitar bayanan da aka tabbatar kuma ƙara tsayawa.

    Ta yaya zan shigo da tasha daga hoto? Mobile

    Bi waɗannan matakan don ƙara tasha gaba ɗaya ta hanyar loda hoto:

    • Ka tafi zuwa ga App na Zeo Route Planner kuma buɗe Shafin Kan Ride.
    • Mashigin ƙasa yana da gumaka 3 a hagu. Danna gunkin hoto.
    • Zaɓi hoton daga gallery idan kun riga kuna da ɗaya ko ɗaukar hoto idan ba ku da shi.
    • Daidaita amfanin gona don hoton da aka zaɓa & latsa amfanin gona.
    • Zeo zai gano adiresoshin ta atomatik daga hoton. Latsa an yi sannan a adana & inganta don ƙirƙirar hanya.

    Ta yaya zan ƙara tsayawa ta amfani da Latitude da Longitude? Mobile

    Bi waɗannan matakan don ƙara tsayawa idan kuna da Latitude & Longitude na adireshin:

    • Ka tafi zuwa ga App na Zeo Route Planner kuma buɗe Shafin Kan Ride.
    • Za ku ga a ikon. Danna kan gunkin kuma latsa Sabuwar Hanya.
    • Idan kun riga kuna da fayil ɗin Excel, danna maballin "Zazzagewa ta dakatar da fayil ɗin" kuma wata sabuwar taga za ta buɗe.
    • A ƙasa mashaya bincike, zaɓi zaɓin "by lat long" sannan shigar da latitude da longitude a cikin mashigin bincike.
    • Za ku ga sakamako a cikin binciken, zaɓi ɗaya daga cikinsu.
    • Zaɓi ƙarin zaɓuɓɓuka bisa ga buƙatar ku kuma danna kan "An gama ƙara tsayawa".

    Ta yaya zan ƙara amfani da lambar QR? Mobile

    Bi waɗannan matakan don ƙara dakatar da amfani da lambar QR:

    • Ka tafi zuwa ga App na Zeo Route Planner kuma buɗe Shafin Kan Ride.
    • Za ku ga a ikon. Danna kan gunkin kuma latsa Sabuwar Hanya.
    • Mashigin ƙasa yana da gumaka 3 a hagu. Danna gunkin lambar QR.
    • Zai buɗe na'urar daukar hotan takardu ta lambar QR. Kuna iya bincika lambar QR ta al'ada da kuma lambar FedEx QR kuma za ta gano adireshin ta atomatik.
    • Ƙara tsayawa zuwa hanya tare da kowane ƙarin zaɓuɓɓuka.

    Ta yaya zan share tasha? Mobile

    Bi waɗannan matakan don share tasha:

    • Ka tafi zuwa ga App na Zeo Route Planner kuma buɗe Shafin Kan Ride.
    • Za ku ga a ikon. Danna kan gunkin kuma latsa Sabuwar Hanya.
    • Ƙara wasu tasha ta amfani da kowane ɗayan hanyoyin kuma danna kan ajiyewa & ingantawa.
    • Daga jerin tasha da kuke da su, dogon latsa kowane tasha da kuke son gogewa.
    • Zai buɗe taga yana tambayar ku don zaɓar tasha waɗanda kuke son cirewa. Danna maɓallin Cire kuma zai share tasha daga hanyar ku.